

(77 d)

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UJENZI NA UCHUKUZI (UJENZI)**

Simu: +255 26 2324455
FAX: +255 26 2323233
Barua pepe: ps@mow.go.tz
Tovuti: www.mow.go.tz



Mji wa Serikali - Mtumba,
1 Ujenzi Street,
S.L.P. 2888,
40470 - DODOMA
TANZANIA

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA

Wizara ya Ujenzi na Uchukuzi(Ujenzi) inapenda kuwaalika wananchi wote kwenye mnada wa hadhara wa vifaa chakavu utakaofanyika siku ya jumatano ya tarehe 01 Februari 2023 katika eneo la TEMESA na TBA site one Area D, Dodoma , Kuanzia saa 4.00 asubuhi.

VIFAA VITAKAVYOUZWA

MKOA DODOMA	SAMANI	VIFAA VYA OFISI	VIFAA VYA TEHAMA	JUMLA KUU
IDADI	48	279	20	347

MASHARTI YA MNADA

1. Mnunuzi atalazimika kulipa asilimia mia moja ya bei ya kifaa atakachonunua papo hapo siku ya mnada;
2. Mnunuzi atatakiwa kuhamisha kifaa atakachonunua ndani ya siku ya mnada ; na
3. Ruhusa ya kuangalia vifaa itatolewa siku moja kabla ya tarehe ya mnada kuanzia saa 3:00 asubuhi mpaka 9:30 jioni katika ofisi ya TEMESA na TBA site one Area D, Dodoma
4. Mali zote zitauzwa kama zilivyo na mahali zilipo.

**NYOTE MNAKARIBISHWA
IMETOLEWA NA:**

RICHARD L. MKUMBO
KKM- WIZARA YA UJENZI NA UCHUKUZI - UJENZI
26 JANUARI, 2023.